![](https://www.chiangmai365days.com/wp-content/uploads/2020/06/AD22EF38-7982-4E0B-B11C-767463A173C8-863x1024.jpeg)
โรงแรมดวงตะวันเชียงใหม่ ชวนมาชิมบุฟเฟต์ญี่ปุ่น New Normal วิถีใหม่ ปลอดภัย ปลอดเชื้อ ได้รับมาตรฐาน SHA โดยแซลมอนนำเข้าจากนอร์เวย์ มีใบรับรอง เราสั่งเป็นตัว เก็บในอุณหภูมิเหมาะสม และหั่นสด โดยเชฟที่ผ่านการตรวจโควิดมาแล้ว
![](https://www.chiangmai365days.com/wp-content/uploads/2020/06/484DED33-4B90-4895-B532-FD44C548E80E-768x1024.jpeg)
รวมถึงมาตรฐาน เครื่องมือ เครื่องครัวที่เราเข็มงวด พิถีพิถันเรื่องความสะอาด ปลอดภัย และปรุงร้อนให้คุณได้มั่นใจเต็มร้อย แต่ถ้าไม่อยากทานปลาดิบ เชฟแนะนำ หัวแซลมอนต้มซีอิ้ว เปปันยากิแซลมอน หรือสเต็กแซลม่อน หรือแซลมอนย่างเกลือ และอาหารกว่า 40 รายการ ซึ่งเชฟเราจะมานำเสนอในรูปแบบ วิถีใหม่ เน้นการเสิร์ฟให้โดยตรง ปรุงร้อน เว้นระยะห่าง อิ่มไม่อั้น อร่อย คุ้มค่า คุ้มราคา จัดโปรโมชั่น ปันอิ่ม เติมสุข มา 4 จ่าย 3 (ผู้ใหญ่เท่านั้น) ราคาปกติท่านละ 480 บาท/เด็ก 6 – 11 ปีครึ่งราคา 240 บาท พิเศษ 6 วันเท่านั้น … คือ ศุกร์–เสาร์– อาทิตย์ ที่ 3,4,5,10,11,12 กรกฏาคม ศกนี้ 6 วันของการปันอิ่ม เติมสุข มา 4 จ่าย 3 … แฟนคลับ โทรจองที่นั่งด่วน เพราะมีจำนวนจำกัด
อิ่มไม่อั้น ไม่จำกัดเวลา 18.00-22.30 น. ห้องอาหารตะวัน ชั้น 2 โรงแรมดวงตะวันเชียงใหม่ ย่านไนท์บาซ่าร์ จองด่วนที่โทร 095-1450249