16 มกราคม 2563ที่ห้องรับรองผู้ว่าราชการจังหวัดเชียงใหม่ นายเหริน ยี่เซิง กงสุลใหญ่แห่งสาธารณรัฐประชาชนจีนประจำเชียงใหม่ เข้าพบ นายเจริญฤทธิ์ สงวนสัตย์ ผู้ว่าราชการจังหวัดเชียงใหม่ เนื่องในโอกาสที่นายเหริน ยี่เซิง มีกำหนดจะหมดวาระในการดำรงตำแหน่งกงสุลใหญ่แห่งสาธารณรัฐประชาชนจีนประจำเชียงใหม่ ช่วงปลายเดือนมกราคม 2563 นี้
![](https://www.chiangmai365days.com/wp-content/uploads/2020/01/S__91594829-1024x683.jpg)
นายเจริญฤทธิ์ สงวนสัตย์ ผู้ว่าราชการจังหวัดเชียงใหม่
![](https://www.chiangmai365days.com/wp-content/uploads/2020/01/S__91594830-1024x683.jpg)
นายเหริน ยี่เซิง กงสุลใหญ่แห่งสาธารณรัฐประชาชนจีนประจำเชียงใหม่